บ้านผลบอลเมื่อคืน

บ้านผลบอลเมื่อคืนนี้ เช็คผลบอลย้อนหลัง ผลบอล 888 ดูผลบอลเมื่อคืนย้อนหลัง ตื่นมาก็เช็คได้ทันที มีสกอร์ของบอลทุกคู่ทุกลีก ตั้งแต่ คู่ใหญ่จน บอล อบตไทยลีก กันเลยทีเดียว ไม่พลาดสกอร์แม้แต่คู่เดียว กดเลือกลีก ที่อยากรู้ผลกันได้เลย

ผลบอล วันอังคารที่ 25 เมษายน 2560
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Australia FFA Cup
12:00 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 6-0 Morwell Pegasus
13:30 ซอเรนโต้ เอฟซี 3-1 UWA-Nedlands FC
13:30 Willip 5-1 แมนดูราท ซิตี้
16:00 Joondalup United 0-2 เพิร์ธ เอสซี
16:30 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 3-2 เซาธ์เวสต์ ฟีนิกซ์
16:30 อีซียู โยนดาลูบ 1-3 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล
Australia Queensland State Women's Premier League
12:30 Eastern Suburbs Wome 2-5 Dare southwest Queensland Women
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
13:30 เปอร์เซรู เซรุย 2-1 เปอซิบา บาลิคปาปัน
Chinese Football League Divison 2
14:00 Jinlin Baijia FC 2-1 Dalian Boyang
South Australian Premier League
14:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 3-0 Adelaide Hills
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
15:45 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 1-1 PKNP FC
15:45 มาเลเซี่ยน อาร์มฟอร์ซ 4-3 กวนตัน เอฟเอ
15:55 ปะลิส 1-1 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
19:15 ซาบาห์ 1-3 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 1-2 ตรังกานู
20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 2-1 MISC-MIFA
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
16:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 2-0 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า เยาวชน
16:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 2-0 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน
18:00 FK Orenburg Youth 1-1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
19:00 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0-2 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน
Portugal Champions NACIONAL U19
16:00 Luxita U19 2-2 Sousense U19
22:00 ฟามาลิเกา ยู19 2-2 SC Vila Real U19
22:05 Anadia FC U19 3-0 พอมบาล ยู19
AFC แชมเปี้ยนลีก
17:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-1 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00 กัมบะ โอซาก้า 3-3 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
18:35 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 1-2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
19:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 4-4 อัล ทาวอน
19:00 อีสเทอร์นเอ.เอ 0-6 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
22:30 อัล ฟาร์ท 1-1 เอสเตกฮลัล คาเซสทาน
22:45 เอสเตกฮลัล เตหะราน 1-1 อัล อาห์ลี (เอมิเรตส์)
22:59 อัล จาซิล่า (เอมิเรตส์) 1-3 เลคห์วิย่า
Portugal Champions NACIONAL Juniores B
17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน (ยู 17) 3-1 Oeiras(U17)
17:00 เบนฟิก้า (ยู 17) 2-1 ปอร์โต้ (ยู 17)
17:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า (ยู 17) 1-0 เอสพีจี ซี บราก้า (ยู 17)
Turkey A2 League U19
17:00 Aydinspor U19 2-1 มานิซาสปอร์ (ยู 19)
อิตาลี เซเรีย บี
17:30 ซาแลร์นิตาน่า 0-0 บารี
20:00 อัสโคลี่ 2-0 อเวลลิโน่
20:00 สปอล 2-1 ชิตตาเดลล่า
20:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-1 ลาติน่า
20:00 ปิซ่า 1-1 โปร เวอร์เซลลี่
20:00 โฟรซิโนเน่ 2-0 สเปเซีย
20:00 เบรสชา 2-1 แตร์นาน่า
22:59 เชเซน่า 4-1 เบเนเวนโต้
01:30 เปรูจา 1-1 เวโรน่า
01:30 คาร์ปิ 2-1 ทราปานี่
Denmark Reserves League
18:00 แรนเดอร์สเอฟซี(สำรอง) 4-1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง)
Maldives Premier League
18:00 Maziya S&RC 1-0 วิคตอรี่ SC
Ethiopia Premier League
18:30 Addis Ababa Ketema 1-3 Adama City
20:30 Ethio Electric FC 0-0 Sidama Bunna
India Senior League
18:30 ICF 1-2 Chennai Customs
จอร์เจีย คัพ
19:00 ดีลา กอริ 1-0 FC Kolkheti Poti
19:00 เอฟซี กากรา 0-2 ชิคฮูร่า
19:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 3-2 ชักดิดี้
19:00 Imereti Khoni 1-0 เอฟซี ซิโอนี่
Armenia Cup
19:00 บานานต์ส 0-1 เอฟซี พิวนิค
Algeria U20 Youth League
19:00 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 0-0 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21)
20:00 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 2-2 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ ยู21
Armenia Division 2
19:00 อรารัต เยเรวาน 2 0-0 Alashkert B Martuni
19:00 Shirak Gjumri B 2-2 บานานต์ส บี
19:00 พิวนิค บี 5-2 Erebuni
Kenya Super League
19:00 Kericho 1-1 Muhoroni Youth
Argentina Reserve League
19:00 ลอส อันเดส(สำรอง) 0-1 Almirante Brown Reserves
20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 0-0 Defensores de Belgrano Reserves
มอลโดวา คัพ
19:30 เอฟซี ดาเซีย ชิซินู เลื่อน เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ
Prince Faisal bin Fahad Cup
19:35 Al Jeel U21 0-1 ฮาเจอร์ ยู21
19:35 อัล คาลีจ (ยู 21) 3-2 อูฮุด (ยู 21)
19:50 อัล ฮิลาล (ยู 21) 2-2 อัล นาสร์ (ยู 21)
19:50 อัล ชาบับ (ซาอุฯ) (ยู 21) เลื่อน อัล ทาวอน (ยู 21)
19:55 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) (ยู 21) 2-1 อัล อิติฮัด (ซาอุฯ) (ยู 21)
20:15 อัล อาห์ลี (ซาอุฯ) (ยู 21) 4-2 อัล-คาดิซิยาห์ (ยู 21)
20:15 อัล-เวห์ดายู21(ซาอุฯ) 2-0 อัล ฟาร์ท (ยู 21)
Jordan League Division 1
19:55 คูเฟอร์ ซูม 2-3 อัล อาราบี (จอร์แดน)
England U23 1.Liga
20:00 วัตฟอร์ด(ยู 23) 2-0 ลีดส์ยูไนเต็ด(ยู 23)
Palestine Football League
20:00 Shabab Yatta 2-5 Wadi Al Nes
20:00 Markaz Tulkarm 4-2 Shabab Alsamu
22:59 Shabab Doora 1-2 Markz Balata
S.F.L. Under 19 Youth Division
20:00 ดันดี ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-2 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 )
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน เอฟซี (ยู 20) 4-0 แพททริค ทริสเทล (ยู 20)
00:00 อเบอร์ดีน (ยู 20) 1-3 ฮาร์ทส์ (ยู 20)
00:00 อินเวอร์เนสส์ ซี ที (ยู 20) 1-2 ดันดี ยู20
00:00 คิลมาร์น็อค (ยู 20) 1-2 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก (ยู 20)
01:00 ฟัลเคิร์ก (ยู 20) 3-2 เซนต์ เมียร์เรน (ยู 20)
01:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) มาเธอร์เวลล์ เอฟซี (ยู 20)
Uganda Premier League
20:00 KCCA FC 1-2 Vipers
Italian Women Cup
20:00 อินเตอร์ มิลาน(หญิง) 2-3 ทาวานัคโค(หญิง)
Romania - Liga 2 Seria
21:00 UTA Batrana Doamna 2-0 โอลิมเปีย ซาตู มาเร
ISR U19
21:15 ฮาโปเอล อัชเคลอน ยู19 1-0 ฮาโปเอล เชโมน่า ยู19
คูเวต ลีก
21:30 อัล ทาดามอน (คูเวต) 1-0 อัล ซาเฮล
00:05 เบอร์เกน 1-2 ไคตัน
00:05 อัล ชาร์จาห์ 0-4 อัล คูเวต เอสซี
Denmark Youth U19
21:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 0-2 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:00 อุเทนิส อุเทน่า 0-4 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
00:00 ซูดูว่า 2-0 Stumbras
Estonia Meistri Liiga
22:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1-1 นอมเม่ เจเค คาลยู
22:59 Viljandi JK Tulevik 2-1 Parnu Linnameeskond
22:59 Paide Linnameeskond 1-1 ทาร์ตู เจเค มัก
00:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 4-2 ทรานส์ นาร์ว่า
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
22:00 Syzran-2003 2-0 Dynamo Kirov
Sweden Folksam U21 Superettan Norra
22:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค (ยู 21) 4-0 ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)
22:00 ออร์ไกร์ท (ยู 21) 1-2 วาลเบิร์ก (ยู 21)
22:00 เทรลเลบอร์ก ยู21 2-1 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21)
22:59 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ (ยู 21) 3-3 แอตวิดาเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)
Portugal Campeonato Nacional Women
22:00 Sporting Women 2-0 Estoril Praia Women
Poland Regional Cup
22:25 Barciczanka Barcice 0-3 Poprad Muszyna
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
22:59 Loten 0-4 คองสวิงเกอร์
00:15 Tynset 3-1 Orkla
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
22:59 สลาเวน โคปริฟนิก้า 2-1 ดินาโม ซาเกร็บ
01:00 ริเยก้า 2-0 แซดเอ็นเคโอซีเยค
Finland U19
22:59 ลานส์คอร์น่า ยู19 0-1 ฮัคเค่น ยู19
Sweden Damallsvenskan
22:59 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 3-3 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ)
กระชับมิตร
01:00 โกยาส (ยู 20) Rio Branco ES (Youth)
Germany Regionalliga
23:30 SpVgg เบย์เริดส์ 1-4 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
Austria Erste Division
23:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 2-1 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
23:30 เอฟเค รอสตอฟ 1-0 เอฟซี อูฟา
23:30 สปาร์ตัก มอสโก 1-0 อูราล
สาธารณรัฐเช็ก คัพ
23:30 สลาเวีย ปราก 0-1 ฟาสตาฟ ซลิน
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
23:30 แอธเลติก บิลเบา(หญิง) 0-4 บาร์เซโลน่า(หญิง)
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
23:45 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1-3 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
01:00 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
23:45 FSV Salmrohr 0-2 FV Diefflen
00:00 SpVgg ไวเดน 2-0 ไอทรัค แบมเบิร์ก
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
00:00 เอ็มซี อัลเกอร์ 4-1 เอ็มโอ เบไจอา
00:00 เจเอส คาบิลี่ 1-1 USM Alger
Sudanese Premier League
00:00 Khartoum Al Watani 8-0 Hay Al Wadi
00:00 Al Merreikh 0-0 Merreikh Nyala
Austria Amateur cup
00:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 0-2 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์
00:00 Red Star-Penzing 0-2 ASK Elektra
โรมาเนีย คัพ
00:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 4-1 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
Austrian 3.Liga
00:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 2-0 ยูเนี่ยน เซนต์ โพลเท่น
Germany U19 Cup
00:00 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 0-3 ชาลเก้ 04 (ยู 19)
Israel Women 1st National
00:10 Maccabi Kishronot Hadera Women 6-1 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ ( ญ
00:15 ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) 1-0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)
Wales League Div 1
00:15 Goytre United 0-2 Pen-y-Bont FC
ลาลีกา สเปน
00:30 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-1 เอสปันญ่อล
01:30 กรานาดา ซีเอฟ 0-2 มาลาก้า
02:30 แอตเลติโก้ มาดริด 0-1 บียาร์เรอัล
Norwegian Youth Tippeligaen
00:30 Steinkjer U19 4-3 Orkla U19
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
00:30 เคป ทาวน์ซิตี้ 3-2 ไกเซอร์ ชีฟ
00:30 ชิปป้า ยูไนเต็ด 2-3 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
00:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 3-1 ลามอนวิลล์ โกลเดน แอร์โรว์
00:30 บิดเวสท์ วิทซ์ 0-1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
00:30 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1-1 ไฮแลนด์สพาร์ค
00:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 2-0 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์
Gibraltar Cup
00:30 เอฟซี ลินคอล์น 1-0 เซนต์โจเซฟเอฟซี
Ireland Leinster Senior League
00:30 สโคฟ วันเดอเรอร์ 0-2 ดักลาส ฮอลล์
00:45 Firhouse Clover FC 2-3 บังกอร์ เซลติก
จูปิแลร์ลีก ฮอลแลนด์
01:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 5-0 เดน บอสช์
Northern Ireland League
01:00 ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ 4-0 Newington
01:00 Sport Leisure Swifts 1-0 Queen's University
01:00 Tobermore United FC Moyola Park
01:00 Dundela FC 0-1 บังกอร์
01:15 ดันเนกอล เซลติก 2-0 Banbridge Town
02:00 นิวรี่ ซิตี้ Limavady United
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 Lajeadense/RS U20 เกรมิโอ้ (เยาวชน)
Brazil Youth cup
01:00 โกยาส(เยาวชน) 2-2 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน)
07:45 พัลไมรัส (เยาวชน) 1-0 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน)
Malta Womans 1st league
01:15 บีร์คีร์คารา (ญ) ฮิเบอร์เนียนส์ (ญ)
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 Central Ballester 0-3 General Lamadrid
01:30 Victoriano Arenas 1-1 CDyS Juventud Unida
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:30 ซูลเต้ วาเรเกม 0-2 เคเอเอ เกนค์
01:30 สตองดาร์ด ลีแอช 0-2 RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน
01:30 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 1-3 ลีแอร์ส
01:30 โรเซลาเร่ 2-3 คอร์ไทรจ์
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 San Martin Burzaco 1-1 Deportivo Laferrere
01:30 Deportivo Armenio 1-0 Sportivo Barracas
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 1-1 ลิเมอริค เอฟซี
England Conference North Division
01:45 สเตลีย์บริดจ์ เซลติก 2-4 ฮาโรเกต ทาวน์
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
01:45 เชลซี 4-2 เซาแธมป์ตัน
ลีกวัน อังกฤษ
01:45 วอลซอลล์ 0-1 พอร์ทเวล
คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
01:45 โดเวอร์ แอทเลติก 2-2 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
01:45 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0 ลินคอล์น ซิตี้
England Northern Premier League
01:45 Spennymoor Town 2-0 แนนท์วิค ทาวน์
เดเอฟเบโพคาล
01:45 มึนเช่นกลัดบัค 1-1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
England Ryman(Isthmian) League
01:45 Greenwich Borough 3-4 Corinthian Casuals
ENG UD1
01:45 ฟาสเลย์ เซลติก 4-0 Colney Heath
01:45 วิตตัน อัลเบียน 1-0 รัชเดน&ไดมอนด์
01:45 สการ์โบโรห์ 1-3 Ossett Town
01:45 Spalding United 2-2 สต็อคบริดจ์
CONCACAF Championship U17
02:00 แคนาดา (ยู 17) 1-2 คิวบา ยู17
04:30 คอสตาริกา ยู17 3-0 ซูรินาเม ยู 17
เฟรนซ์ คัพ
02:00 อองเช่ร์ 2-0 แก็งก็อง
Brazil Paulista Women's League
03:00 ซานโตส (ญ) 4-1 Sao Jose dos Campos Women
โคปา ลิเบอตาดอเรส
03:15 เดปอร์เตส อิควิกกัว 4-3 FC ซาโมร่า
05:30 แอดเลติโก ทูคูแมน 2-1 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
07:00 ซาน ลอเรนโซ่ 2-1 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
Argentinian Cup
05:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-0 Canuelas FC
BRA SE
06:30 คอนฟิแองก้า 4-2 Frei Paulistano